ข่าวสารบริษัท
“แม็คกรุ๊ป” ร่วมเป็นกำลังใจ ส่งมอบอาหารให้แก่บุคลากรทางการแพทย์ ...
29 เมษายน 2564
![](https://hub.optiwise.io/storage/30/press-release/2021/20210429-1.jpg)
คุณสุณี เสรีภาณุ รองประธานกรรมการ บริษัท แม็คกรุ๊ป จำกัด(มหาชน) ร่วมให้กำลังใจและส่งมอบอาหารกล่องพร้อมด้วย Face shield และหน้ากากอนามัย ให้แก่ โรงพยาบาลสิรินธรสำนักการแพทย์ โดยมีนายแพทย์ ยลชัย จงจิระศิริ อดีตผู้อำนวยการโรงพยาบาลสิรินธร เขตประเวศ ปัจจุบันดำรงตำแหน่ง แพทย์ที่ปรึกษา ห้องตรวจประกันสังคม โรงพยาบาลสิรินธร เป็นผู้รับมอบ เมื่อเร็วๆนี้
PRESS CONTACT: Marketing & Public Relations
ทสพร เต็กอวยพร (เมย์) 02-117-9999 Ext. 3930 / 087-718-5718